topbar

Thiết Bị Quang

Sắp xếp:
Dây nhảy quang Single , 3.0 Mét, SC - SC


Xem chi tiết

Dây nhảy quang Single , 3.0 Mét, SC - SC

120.000₫
Dây nhảy quang Single , 3.0 Mét, SC - SC Dây nhảy quang Single-mode ( đơn mốt ) vỏ mầu vàng Chiều dài 3m, hoặc...
Dây nhảy quang Single , 10 Mét, SC - SC


Xem chi tiết

Dây nhảy quang Single , 10 Mét, SC - SC

200.000₫
Dây nhảy quang Single , 10 Mét, SC - SC Dây nhảy quang Single-mode ( đơn mốt ) vỏ mầu vàng Chiều dài 10m, hoặc...
Dây nhảy quang Single , 5.0 Mét, SC - SC


Xem chi tiết

Dây nhảy quang Single , 5.0 Mét, SC - SC

150.000₫
Dây nhảy quang Single , 5.0 Mét, SC - SC Dây nhảy quang Single-mode ( đơn mốt ) vỏ mầu vàng Chiều dài 5m, hoặc...
Dây nhảy quang Single , 3.0 Mét, LC - LC


Xem chi tiết

Dây nhảy quang Single , 3.0 Mét, LC - LC

120.000₫
Dây nhảy quang Single , 3.0 Mét, LC - LC Dây nhảy quang Single-mode ( đơn mốt ) vỏ mầu vàng Chiều dài 3m, hoặc...
Dây nhảy quang - Single, 10 Mét, LC - SC


Xem chi tiết

Dây nhảy quang - Single, 10 Mét, LC - SC

300.000₫
Dây nhảy quang - Single, 10 Mét, LC - SC
Dây nhảy quang - Multi, 5.0 Mét, LC - LC


Xem chi tiết

Dây nhảy quang - Multi, 5.0 Mét, LC - LC

250.000₫
Dây nhảy quang - Multi, 5.0 Mét, LC - LC
Dây nhảy quang - Multi, 5.0 Mét, SC - SC


Xem chi tiết

Dây nhảy quang - Multi, 5.0 Mét, SC - SC

250.000₫
Dây nhảy quang - Multi, 5.0 Mét, SC - SC
Dây nhảy quang - Multi, 10 Mét, LC - SC


Xem chi tiết

Dây nhảy quang - Multi, 10 Mét, LC - SC

199.999₫
Dây nhảy quang - Multi, 10 Mét, LC - SC
Module quang SFF 155M, Multi-Mode Transceiver


Xem chi tiết

Module quang SFF 155M, Multi-Mode Transceiver

850.000₫
Chi Tiết: Features: Small Form Factor 2X5 Pin Package Duplex LC Connector, 1310nm FP-LD Multi-Mode Transceiver Driving up to 2km for Multi-Mode Optical Fiber Compliant with...
Module quang SFF 1.25G, Multi-Mode Transceiver


Xem chi tiết

Module quang SFF 1.25G, Multi-Mode Transceiver

1.550.000₫
Chi Tiết: 1. Compliant with SFF MSA 2. Compliant with IEEE 802. 3z Gigabit Ethernet 3. Multisourced 2x10 Package Style with Duplex LC Receptacle 4. LVPECL compatible data...
Module quang SFP 10G, Up to 10.7Gbps


Xem chi tiết

Module quang SFP 10G, Up to 10.7Gbps

2.550.000₫
Chi Tiết: Feature 1. Hot pluggable 2. Up to 10.7Gbps Data Links 3. SFP+...
Module quang XFP 10G, Up to 11.1Gbps


Xem chi tiết

Module quang XFP 10G, Up to 11.1Gbps

2.650.000₫
Chi Tiết: Features Hot pluggable Support 9.95Gb/s to 11.1Gb/s bit rates Below 2W power dissipation XFP MSA package with duplex LC connector...
Giá quang ODF 96 Core, Rack Module 19 inch


Xem chi tiết

Giá quang ODF 96 Core, Rack Module 19 inch

1.800.000₫
Chi Tiết: 1, Giá phối quang Rack 19 Inch 96 Core là thiết bị lắp đặt vào tủ phối quang tập trung. Chúng quản lý và bảo...
Giá quang ODF 72 Core, Rack Module 19 inch


Xem chi tiết

Giá quang ODF 72 Core, Rack Module 19 inch

1.500.000₫
Chi Tiết: 1, Giá phối quang Rack 19 Inch 96 Core là thiết bị lắp đặt vào tủ phối quang tập trung. Chúng quản lý và bảo...
Giá quang ODF 48 Core, Rack Module 19 inch


Xem chi tiết

Giá quang ODF 48 Core, Rack Module 19 inch

1.200.000₫
Chi Tiết: 1, Giá phối quang Rack 19 Inch 96 Core là thiết bị lắp đặt vào tủ phối quang tập trung. Chúng quản lý và bảo...
Giá quang ODF 36 Core, Rack Module 19 inch


Xem chi tiết

Giá quang ODF 36 Core, Rack Module 19 inch

900.000₫
Chi Tiết: 1, Giá phối quang Rack 19 Inch 96 Core là thiết bị lắp đặt vào tủ phối quang tập trung. Chúng quản lý và bảo...
Giá quang ODF 24 Core, Rack Module 19 inch


Xem chi tiết

Giá quang ODF 24 Core, Rack Module 19 inch

600.000₫
Chi Tiết: 1, Giá phối quang Rack 19 Inch 96 Core là thiết bị lắp đặt vào tủ phối quang tập trung. Chúng quản lý và bảo...
Hộp quang ODF 24 Core, Rack Module 19 inch


Xem chi tiết

Hộp quang ODF 24 Core, Rack Module 19 inch

750.000₫
Chi Tiết: Giá phối quang Rack 19 Inch 24 Core là thiết bị lắp đặt vào tủ phối quang tập trung. Chúng quản lý và bảo vệ...
Hộp quang ODF 12 Core, Rack Module 19 inch


Xem chi tiết

Hộp quang ODF 12 Core, Rack Module 19 inch

550.000₫
Chi Tiết: Giá phối quang Rack 19 Inch 12 Core là thiết bị lắp đặt vào tủ phối quang tập trung. Chúng quản lý và bảo vệ...
Hộp quang ODF 8 Core, Treo trường trong nhà


Xem chi tiết

Hộp quang ODF 8 Core, Treo trường trong nhà

450.000₫
Chi Tiết: Hộp phối quang 8 coreĐặc điểm 1. Với thiết kế nhỏ gọn thẩm mỹ. 2. Treo trường trong nhà 3. Chất liệu thép sơn...
Hộp quang ODF 4 Core, Treo trường trong nhà


Xem chi tiết

Hộp quang ODF 4 Core, Treo trường trong nhà

250.000₫
Chi Tiết: Hộp phối quang 4 core Đặc điểm 1. Với thiết kế nhỏ gọn thẩm mỹ. 2. Treo trường trong nhà 3. Chất...
Hộp quang ODF 2 Core, Treo trường trong nhà


Xem chi tiết

Hộp quang ODF 2 Core, Treo trường trong nhà

150.000₫
Chi Tiết: Các mặt của hộp ODF được làm từ nhựa ABS cao cấp, làm tăng tuổi thọ sử dụng của nó. Mỗi hộp ODF có kích thước...
Converter Multi-mode, 10/100Base-Tx


Xem chi tiết

Converter Multi-mode, 10/100Base-Tx

650.000₫
Chi Tiết: 10/100Mbps and full/half duplex automatically configure in TP port. ·Compliant with IEEE 802.3 10Base-T and IEEE 802.3u 100Base-TX, 100Base-FX Standards ·MDI/MDI-X Auto Negotiation ·LED Indicators: POWER,...
Converter Single-mode, Supports 1000Base-TX


Xem chi tiết

Converter Single-mode, Supports 1000Base-TX

1.650.000₫
Chi Tiết: OPT-2200A Supports one 10/100/1000Base-T Gigabit Ethernet UTP port and one 1000Base-SX / LX Gigabit Ethernet Fiber port

Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng

Số lượng:

Tổng tiền: